



FOMU NA. TCB/FG/002

**FOMU YA MAOMBI YA KUHUISHA KIBALI CHA KUUZA KAHAWA MNADANI
MSIMU WA 2022/2023 – MASHAMBA MAKUBWA (ESTATE)**

1. Jina la Shamba

2. Mmiliki wa Shamba

Anwani ya Shamba

Sehemu shamba lilipo

.....

.....

Email:

Phone No.

3. Ukubwa wa shamba (Hekari):

4. Aina ya Kahawa: ARABICA

ROBUSTA

5. Uzalishaji kwa msimu (Kgs)
Uliopita

Matarajio ya uzalishaji (Kgs)
Ujao

6. Jina la kiwanda cha kukobolea kahawa

7. Taarifa za benki

Je akaunti unayotumia ndio iliyotumika wakati wa msimu wa 2020/2021?

NDIO

HAPANA

Kama jibu ni NDIO jaza yafuatayo;

- ❖ Jina la Akaunti
- ❖ Namba ya akaunti
- ❖ Jina la benki
- ❖ Aina ya Akaunti (weka tick)

TSH USD

Kama jibu ni HAPANA, Tafadhali ambatanisha nakala ya barua ya benki yenye taarifa sahihi.

ZINGATIA: Fomu hii inahusu Mashamba makubwa yaliyopewa kibali cha kuuza kahawa kwa msimu wa 2021/2022 tu.

Sahihi